Aṣọ Ààbò Oòrùn Aláwọ̀ Aláwọ̀ Gíga – Ó le pẹ́ tó sì ní ààbò UV
Ẹ máa tutù kí ẹ sì máa dáàbò bò ara yín pẹ̀lú agboorun oòrùn aláwọ̀ búlúù wa, tí a ṣe fúnaabo UV ti o ga julọàti pípẹ́ títí. A fi àwọn ohun èlò tó lágbára ṣe é, fírẹ́mù tó lágbára náà lè kojú afẹ́fẹ́ líle, nígbà tí aṣọ tó lágbára náà ń dí àwọn ìtànṣán tó léwu lọ́nà tó dára.
Ṣíṣe àtúnṣeÀwọn àṣàyàn wà! Yálà o nílò àwọn ohun èlò fírẹ́mù pàtó kan, àwọn àtúnṣe aṣọ, tàbí àwọn àwòrán ìtẹ̀wé àdáni, a lè ṣe àtúnṣe sí i.agboorunsí àìní rẹ. Kàn sí wa fún àwọn ìdáhùn àdáni.
Ó dára fún àwọn etíkun, ọgbà àti àwọn ayẹyẹ ìta gbangba, agboorun aláràbarà yìí tí ó ní ìdènà ojú ọjọ́ ń mú kí òjìji àti ìtùnú wà níbikíbi tí o bá lọ. Ra ọjà oòrùn tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé nísinsìnyí!