• orí_àmì_01

Aṣọ Ààbò Àpò Kékeré Mẹ́ta Tó Ń Tò Gbóná Jùlọ

Àpèjúwe Kúkúrú:

Nọmba awoṣe: HD-HF-03

Fọ́lẹ̀, ó sì ṣeé gbé kiri fún ọjọ́ òjò àti ọjọ́ oòrùn.

Gígùn tí a ti sé 21cm, a lè fi sínú àpò kékeré tí a lè gbé kiri, a lè fi ọwọ́ ọ̀fẹ́ nígbà ìrìnàjò, a lè rìnrìn àjò láìsí ẹrù, ó rọrùn láti lò nígbàkigbà.

Ní ọdún 2022, a yan okùn carbon fiber àti aluminiomu láti ṣe ìkọ́lé yìí. Bákan náà, a yan aṣọ tí ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ láti ṣe ìkọ́lé náà. Níkẹyìn, ìkọ́lé náà kéré. Ní gbogbo rẹ̀, agboorun yìí fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́fẹ́.

Tí o bá fẹ́ tẹ̀ àmì ara rẹ tàbí ohun mìíràn jáde, a lè ṣe é fún ọ.


àmì àwọn ọjà

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

fídíò

Ìsọfúnni ọjà

Ẹgbẹ́ Ọjọ́-orí Àwọn àgbàlagbà
Ohun èlò Pánẹ́lì Aṣọ fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ẹ́ gidigidi
Ibi ti A ti Bibẹrẹ Xiamen, Ṣáínà
Orúkọ Iṣòwò Hoda
Nọ́mbà Àwòṣe AGBÁMẸ́TA TÍ A Ń TÍTỌ́
Iwọn 19"*6k
Àwọ̀ Àwọ̀ tí a ṣe àdáni
Agboorun Agboorun Igbadun/UV
Mu ọwọ Ọwọ́ Rọba Ṣiṣu
Férémù Alumọni Alloy
Ẹgbẹ́ Ẹgbẹ́ 6
Àmì Gba Àmì Àṣàyàn
Lílò òjò/òjò
Àṣà ṣíṣí sílẹ̀ Ìwé Àfọwọ́kọ

Ohun elo ọja

ọjà
ọjà
ọjà
ọjà
ọjà
ọjà
ọjà

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: